9 Dragon Hotel & Restaurant Phnom Penh

Phnom Penh
9 Dragon & Restaurant Khách sạn Phnom Penh
7.0 Tốt
63 đánh giá

9 Dragon Hotel & Restaurant Phnom Penh

35, Northbridge Street, Sankat Teokhla, Phnom Penh, Campuchia Hiển thị bản đồ
Cung cấp bể bơi, 9 Dragon Hotel & Restaurant Phnom Penh nằm ở quận Sen Sok, cách Bảo tàng quốc gia 7 km. Những du khách đi bằng ô tô cũng có thể sử dụng bãi đỗ xe trong khuôn viên.
Bảo tàng diệt chủng Tuol Sleng cách đây chưa đầy 6 km. Khách sạn này nằm ngay gần Ratana Plaza và cách sân bay San bay quoc te Phnom Penh 5 km. Trạm xe buýt 45 - Hun Sen Borey 100 Khnang Primary School Line 03 cách đó 5 phút đi bộ.
Các phòng có minibar, bàn viết và khu vực tiếp khách và phòng tắm được trang bị phòng tắm đứng và nhà vệ sinh riêng.
Phục vụ các món ăn Nhật Bản, Aloha Ono cách đây 5 phút đi bộ.
+ Hơn - Ít hơn
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi
  • + Thêm

Bản đồ

Điểm du lịch ở

Phnom Penh
Địa điểm tham quan
  • Olympic Stadium - 4.5 km
  • Essence of Health - 4.0 km
  • Royal University of Phnom Penh - 2.4 km
  • NagaWorld Casino - 1.1 km
  • Legend Cinema - 4.3 km
Địa điểm tham quan
  • Phnom Penh International - 3.3 km
Địa điểm tham quan
  • PP Railway Station - 5.1 km

Phòng & Tình trạng phòng tống

Vui lòng đợi, chúng tôi đang kiểm tra phòng trống cho bạn.
Tiện nghi

Tổng quan

  • Wifi

Ăn uống

  • Khu ăn uống ngoài trời

Tiện nghi Phòng

  • Mini-bar
  • Khu vực tiếp khách
  • Đồ pha trà và cà phê
  • Bàn ăn
  • Đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Tivi màn hình phẳng
  • Đồng hồ báo động AM/FM
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi

Policy

Đăng ký vào: từ 14:00 cho đến 23:59
Thủ tục thanh toán: cho đến 12:00
  • Trẻ em và giường phụ
  • Tất cả trẻ em dưới 6 tuổi có thể sử dụng giường sẵn có miễn phí.
  • Không có cũi được cung cấp trong phòng.
Nhập ngày
Nhập ngày
T4 29 Jul
T5 30 Jul
Khách
Tìm khách sạn ở Phnom Penh